Công trình Thủy K50 - ĐH GTVT

Có một định mệnh biến chúng ta thành anh em: Không ai đi đường một mình, tất cả những gì ta gửi vào cuộc đời của người khác sẽ quay trở về cuộc đời của ta!

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Đâm thủng bụng vợ giữa chợ
Wed Mar 27, 2013 10:56 am by huongvedette

» Real Madrid đã bỏ lỡ Messi
Wed Mar 27, 2013 9:42 am by huongvedette

» Phim kinh dị có thật ra rạp
Wed Mar 27, 2013 9:21 am by huongvedette

» 2 game bắn súng trên PS4
Wed Mar 27, 2013 9:07 am by huongvedette

» 3 phim Hàn hot trong tháng 4
Wed Mar 27, 2013 8:36 am by huongvedette

» Xperia Z bị lỗi mở khoá
Wed Mar 27, 2013 8:22 am by huongvedette

» Siết chặt quản lý thông tin thi cử
Mon Mar 25, 2013 11:13 am by huongvedette

» Ronaldo: Cầu thủ hay nhất La Liga
Mon Mar 25, 2013 10:22 am by huongvedette

» Giang Hồ Truyền Kỳ đạo ý tưởng
Mon Mar 25, 2013 9:50 am by huongvedette

Share | 

Hãy làm cho tập thể CTTK50 đoàn kết hơn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bytlove
Nhi Đồng
Nhi Đồng

Bài gửiTiêu đề: Hãy làm cho tập thể CTTK50 đoàn kết hơn   Sun Sep 19, 2010 10:41 am

Tớ có ý kiến này mong cả lớp góp ý với tớ
Chúng ta đã học với nhau đc hơn 1 năm rồi và tớ cũng biết rằng chúng ta còn ít nhất là 4 năm nữa
Chúng ta học 3 năm cấp 3, chúng ta có những tình bạn rất là đẹp, những kỉ niệm thật đáng nhớ. Vậy ko có lí do gì với 5 năm học ĐH mà chúng ta ko làm đc như thế. Chúng ta sẽ cùng nhau cố gắng, đoàn kết lại mà học tập, ngoại khóa, tớ tự hỏi tại sao chúng ta ko làm cho tập thể lớp CTTK50 của chúng mình là 1 trong những lớp đoàn kết nhất của trường nhỉ?
tớ cũng xin nói thêm về vấn đề học tập 1 tý.
Bây giờ chúng ta vẫn còn đang đi học, cùng cố gắng,vậy thì tại sao mà lại ko giúp nhau? bây giờ tớ hỏi các cậu nha, các cậu cạnh tranh trong lớp để làm gì? chẳng lẽ các cậu muốn nhìn thấy bạn mình bị thi lại rồi học lại hoặc tụt khóa? Tất nhiên là ai cũng phải có sự cố gắng của riêng mình, không thể trông chờ hoàn toàn vào người khac đc. nhưng tớ đề nghị chúng ta hãy giúp đỡ nhau hết mình. Để tạo những tình bạn thật tốt và 1 tập thể vững mạnh về mọi mặt!
Các bạn cho ý kiên giùm tớ
Xem lý lịch thành viên
loptruong
Thiếu Niên
Thiếu Niên

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy làm cho tập thể CTTK50 đoàn kết hơn   Mon Sep 20, 2010 8:12 am

tớ cũng mong muốn được như thế

tớ biết học ĐH ... hoàn cảnh các bạn là khác nhau,mỗi người 1 vùng miền,1 tính cách,lối sống khác nhau......
nhưng chúng ta sống và học tập vs nhau trong 5 năm học....... và rồi để còn sau này ra trường có thể giúp đỡ lẫn nhau nữa...

tớ mong các bạn đoàn kết hơn... từ những thứ bé nhất...
ví dụ: tổ chức đi chơi chung,tổ chức đá bóng,thể thao........ hay như ai có tài liệu hay,cách nhớ nhanh,gọn thì cùng giúp đỡ cho mọi người...
trên lớp chúng ta vẫn tách biết nhau quá...

Mình là lớp trưởng mà đôi lúc muốn hô hào cũng thấy khó... vì 1 số bạn ko lắng nghe...

mỗi người... ai cũng bao nhiêu việc phải lo lắng... tiền nong chi tiêu...
nhưng lớp mình là lớp đoàn kết................ tất cả đều công bằng,chia đều hết...

Mong các bạn ủng hộ lớp ........!!! hãy để chúng ta ra trường mà nhớ đến nhau... forever
Xem lý lịch thành viên
changcodon_bt
Thiếu Niên
Thiếu Niên

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy làm cho tập thể CTTK50 đoàn kết hơn   Mon Sep 20, 2010 11:55 pm

ừ hai cậu nói đúng lắm, tớ cũng rất muốn lớp mình ngày càng đoàn kết hơn, vui vẻ hơn để sau này ra trường rồi có cái mà nhìn lại, tớ, nguyên và các bạn cán bộ lớp khác đều muốn điều đó nhưng chỉ có bọn tớ thôi thì ko làm gì đc mà quan trọng là phải có sự chung tay đóng góp của tất cả thành viên trong lớp, hy vọng mọi người sẽ ủng hộ, tớ yêu lớp công trình thủy, yêu tất cả các cậu
Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/lazyboy_sv91
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy làm cho tập thể CTTK50 đoàn kết hơn   

Hãy làm cho tập thể CTTK50 đoàn kết hơn
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang